(¯`°•:ღ•°¤° Diễn Đàn Giao Lưu °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
"Hỏi một câu, chỉ dốt trong chốc lát. Không dám hỏi sẽ dốt nát suốt đời. Im lặng là cấp độ cao cả nhất của sự khôn ngoan. Ai không biết im lặng là không biết nói. "

Share|

Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 10:38 am

Dạ Khúc
Dù sao thì trái đất vẫn quay

Sinh Viên

Dạ Khúc

Sinh Viên

Tên Thật : Còn lâu nhá
Nữ
Hóa Lượng : 10
Snake
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Dù sao thì trái đất vẫn quay

Bài gửiTiêu đề: Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine...

Có lẽ bài viết của mình sẽ chẳng được ai hoan nghênh, trong lễ tình nhân với niềm hạnh phúc của bao đôi bạn thì ở đâu đó lại có một cô gái lẻ loi cô đơn với nỗi buồn gặm nhấm trái tim.
Nhưng ít ra mình cũng đã không hối hận vì đã có thể viết ra những dòng tâm sự này!
Có lẽ đây là bài viết đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình ở diễn đàn này! Và thật sự là mình nghĩ sẽ chẳng có người quen nào của mình có thể đọc được những dòng này của mình ở một diễn đàn xa lắc lơ mà mình vô tình tìm thấy này. (Xin lỗi adm và các mod nha)...
Hôm nay khi nhận được tin nhắn của anh ,em mới biết giờ anh đã đi đi thật xa..em không hiểu vì sao anh lại không thể nhắn cho em 1 cái tin chào tạm biệt..Em hiểu lỗi là tại em những nếu anh vẫn coi em như 1 nguời "em gái" thỳ anh vẫn có thể nhắn cho em 1 tin nhắn dù chỉ là 1 câu chào tam biệt..giờ em đã biết lý do mà sao anh đi..thật sự em cũng rất buồn và không biết nói gì em chúc anh luôn vui vẻ hạnh phúc và anh luôn nhớ rằng em vẫn chờ anh chờ ngày anh quay về với em..Em biết có thể anh sẽ không đọc được topic này ..nhưng em vẫn muốn viết viết cho anh những gì em muốn nói và ước mong 1 ngày anh có thể đọc được những dòng trong topic này..A à anh có biết giờ em đang ngồi trên cái máy vi tính mà trước kia anh vẫn ngồi..đọc những bài anh đã viết về em về những gì anh muốn nói vẫn còn lưu trong máy giờ em đã hiểu Vì sao lại như vậy..Anh à..thật sự khi anh đi rồi em mới cảm nhận được sự cô đơn từ tận trong tim..không còn những tin nhắn chúc em ngủ ngon mỗi tối..không còn những tin nhắn an ủi em mỗi khi em buồn..Nói những lời này có lẽ đã quá muộn nhưng em vẫn muốn nói bởi vì em không biết làm sao để anh hiểu được tâm trạng của em lúc này..Gọi điện anh không nge..nhắn tin anh không nhắn lại...phải chăng anh đã xóa số em..Em biết giờ có nói gì cũng không thể làm lại được nữa..nhưng rồi có ngày, em hy vộng thế, anh sẽ nhận ra không ai yêu anh hơn em .Chúc anh hạnh phúc
Em yêu anh

Chữ ký của Dạ Khúc

Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 4:45 pm

Duc Huynh
Yêu liên tục. Có làm sao không

╬♥ღ(Super Moderator)♥ღ╬

Duc Huynh

╬♥ღ(Super Moderator)♥ღ╬

Tên Thật : Chu Đức Huynh
Nam
Hóa Lượng : 500450
Horse
Trạng Thái Tình cảm : Vớ vẩn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Yêu liên tục. Có làm sao không
Pet (Thú Nuôi) : Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Pet2_211
Chủng Tộc: Sói
Tên: Đại Ka
Lv: 80 Exp: 300/300
Skill: Vô hạn spam
Tài sản : Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Medal211Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Medal310Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Medal710

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Left_bar_bleue90/100Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Empty_bar_bleue  (90/100)
Tình Thánh:
Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Left_bar_bleue80/100Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine...

có thật là không ai yêu anh ý hơn bạn không nhỉ winking
Chào mừng bạn đến với 4rum Hoá B K44 ĐH SP TN
Mình cũng chả biết nói gì đối với câu chuyện của bạn. Nhưng mình tin rằng với tình cảm của bạn thì chắc chắn sẽ có 1 ngày anh ấy hiểu được tâm trạng và tâm sự của bạn mà không cần phải đọc được những dòng tâm sự tại 4rum này. Và nếu bạn có thể cho mình số Đt của anh ý thì mình có thể đưa ra 1 lời mời khéo để anh ấy có thể đọc được những dòng này cũng được.( có lắm chuyện quá không nhỉ winking ). Nếu bạn cảm thấy phiền thì thôi.
Hi vọng rằng bạn sẽ quay lại 4rum trong 1 ngày không xa. Thời gian qua tất cả member đều bận ôn thi nên 4rum hơi tẻ nhạt. Nhưng mình tin chắc nếu bạn quay lại trong 1 ngày nào đó thì 4rum sẽ thú vị hơn. Và có thể giúp bạn thoải mái hơn chứ không mang tâm trạng buồn chán như bây giờ
Chào bạn. Thân! BQT

Chữ ký của Duc Huynh

Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 11:26 am

meocon
sống là đâm đầu về phía trước không bao giờ lùi lại

Phượng Hoàng Hội

meocon

Phượng Hoàng Hội

Tên Thật : Phạm Thị Thanh
Nữ
Hóa Lượng : 100
Goat
Trạng Thái Tình cảm : rất tỉnh táo
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống là đâm đầu về phía trước không bao giờ lùi lại

sao bạn lại không trở lại diễn đàn này?nếu bạn cảm thấy buồn thì hãy trở lại diễn đàn này nhé để chúng ta có thể chia sẻ với nhau như thế sẽ bớt buồn đi rất nhiều đấy.có người nói trong tình yêu đợi chờ là hạnh phúc.mình chúc bạn sẽ chờ được đến ngày người ấy của bạn quay trở lại và ở bên bạn, yêu thương bạn suốt đời

Chữ ký của meocon

Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine... Icon_minitime

Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Nhớ...và yêu....Nỗi buồn valentine...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-