(¯`°•:ღ•°¤° Diễn Đàn Giao Lưu °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
"Hỏi một câu, chỉ dốt trong chốc lát. Không dám hỏi sẽ dốt nát suốt đời. Im lặng là cấp độ cao cả nhất của sự khôn ngoan. Ai không biết im lặng là không biết nói. "

Share|

Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 10:05 am

conangdangyeu8x
Em ngốc mới yêu anh

Phượng Hoàng Hội

conangdangyeu8x

Phượng Hoàng Hội

Tên Thật : Quan Thị Sự
Nữ
Hóa Lượng : 3164
Snake
Trạng Thái Tình cảm : ************
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Em ngốc mới yêu anh
Pet (Thú Nuôi) : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Pet2_210
Tên: Cún kon
Chủng tộc: Sói
Cấp bậc: sói đời 4
Skill: không có
Là tặng phẩm không thể tiến hóa
Tài sản : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal211

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Left_bar_bleue100/100Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Empty_bar_bleue  (100/100)
Tình Thánh:
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Left_bar_bleue100/100Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ?

Mình và anh yêu nhau được hơn một năm rùi. Lúc ban đầu anh ý tỏ ra rất quan tâm mình.
Nhưng càng về sau càng lạnh nhạt, cũng không phải là cái kiểu lạnh nhạt như muốn bỏ rơi mình.
Dạo này anh ấy rất hay tỏ ra nóng nảy, thích sai bảo mình ( trước kia cũng thế nhưng hình như dạo này nhiều hơn ). Mình hỏi han quan tâm đến anh thì anh chỉ nói không có chuyện gì. Nhưng mình biết anh đang có rất nhiều tâm sự.Hôm nọ mình đọc ở diễn đàn mới biết anh bị 4 điểm F, vậy mà ở nhà không hề nói cho mình . Chẳng lẽ mình không thể chia sẻ cùng anh ?
làm thế nào để tình yêu của chúng mình được như lúc ban đầu ?
.... Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 79337

Chữ ký của conangdangyeu8x

Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 7:30 pm

Admin
Không bao giờ bán đứng bạn bè khi chưa được giá

╬♥ღ(Lãnh Tụ)♥ღ╬

Admin

╬♥ღ(Lãnh Tụ)♥ღ╬

http://hoak44.co.cc
Tên Thật : Rảnh anh nói
Nam
Hóa Lượng : 3534
Horse
Trạng Thái Tình cảm : Hôm nay vui thế nhỉ :))
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Không bao giờ bán đứng bạn bè khi chưa được giá
Pet (Thú Nuôi) : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 493-dragon
Chủng tộc: DRagon
Tên: Tiểu Long Thần
Lv: 80 Exp:300/300
Skill: Spam vô hạn

Tài sản : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal211 Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal310 Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal710
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Billionaire1 Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 71

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Left_bar_bleue50/100Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Empty_bar_bleue  (50/100)
Tình Thánh:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ?

Tình yêu anh dành cho em sẽ không bao giờ được như lúc ban đầu nữa đâu. Đơn giản vì tình yêu đó sẽ ngày càng phát triển (Cứ như lúc đầu có mà chết ah ?) Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 960137
Lạnh nhạt = lạnh lùng : mà em đã từng bảo anh rằng nhìn anh lúc lạnh lùng trông rất đẹp trai . ( Có ai không muốn đẹp trước mặt người mình yêu đâu ==> anh lạnh lùng ) Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 351245
Anh nóng nảy, anh to tiếng là để át tiếng của mình đi đó, để hàng xóm họ chỉ bảo anh hay mắng vợ chứ không bảo vợ chồng mình cãi nhau ==>> tốt cho em chứ ai ? Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 402240
Mình quan tâm đến anh , anh biết điều đó.. Nhưng chàng trai nào chả muốn mình hoàn hảo trong mắt người yêu.. 4 điểm F có gì đáng tự hào mà khoe với em chứ (Khi nào được 6/6 môn điểm A anh sẽ tâm sự với mình ===>> Anh là người biết lo lắng đến cảm xúc của vợ. Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 542613
Túm lại mình có một người chồng tương đối hoàn hảo rồi .. Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? 791772

Chữ ký của Admin

Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 10:42 pm

Duc Huynh
Yêu liên tục. Có làm sao không

╬♥ღ(Super Moderator)♥ღ╬

Duc Huynh

╬♥ღ(Super Moderator)♥ღ╬

Tên Thật : Chu Đức Huynh
Nam
Hóa Lượng : 500450
Horse
Trạng Thái Tình cảm : Vớ vẩn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Yêu liên tục. Có làm sao không
Pet (Thú Nuôi) : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Pet2_211
Chủng Tộc: Sói
Tên: Đại Ka
Lv: 80 Exp: 300/300
Skill: Vô hạn spam
Tài sản : Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal211Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal310Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Medal710

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Left_bar_bleue90/100Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Empty_bar_bleue  (90/100)
Tình Thánh:
Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Left_bar_bleue80/100Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Empty_bar_bleue  (80/100)

Chú Tân cấm spam ở đây không phải cậy quyền nha.toàn ăn nói linh tinh
Zyn biết 2 người đều view bài viết này nên nói thế này cho 2 người cùng hiểu luôn Green :
Đầu tiên : Cũng không phải là cái kiểu lạnh nhạt như muốn bỏ rơi mình.
Bạn hiểu được như vậy Zyn nghĩ chắc bạn cũng hiểu là có 1 lý do gì đó thôi đúng không nào ?

Chuyện 4 điểm F thì tất nhiên không có gì hay mà kể,cộng thêm là đối với hệ đào tạo theo tín chỉ của tụi mình thì có thể bị đuổi học.Ai chẳng muốn chia sẻ với người mà mình yêu thương tôn trọng nhất ( sau bố mẹ nhá :Green ),nhưng bạn thử nghĩ mà xem nếu bạn bị 4 điểm F và có thể bị đuổi học và có thể xa người yêu trong 1 thờii gian có thể gọi là khá dài thì bạn có muốn nói cho Yo của mình biết không.Bạn trả lời câu hỏi này được thì bạn sẽ hiểu được câu trả lời của mình.:Green
Trong chuyện này thật ra người con trai cũng có những sai lầm của mình
là 1 người con trai không thể quá đỗi lạnh nhạt với Yo của mình,có chuyện gì chia sẻ cũng tốt cơ mà,biết đâu Yo của mình lại là 1 người con gái tâm lý thì sao.Nào ai có biết được hết con người của người khác đúng không nào ?
Và đối với người mình yêu thì lạnh nhạt hay không cũng do hoàn cảnh nhưng tất nhiên là sau đó sẽ phải có những hành động,cử chỉ gợi ý cho Yo của mình hiểu là vì sao những ngày qua mình như thế chứ.
Đối với Conangdangyeu8x : Zyn nghĩ rằng thời gian sẽ chứng minh tất cả.
-Bạn hãy quan tâm chăm sóc yo của mình tốt hơn,nhưng đừng để ý thái quá về hay quản lý quá chặt chẽ về Yo của mình vì như thế luôn tạo cảm giác không thoải mái ở cả 2 phía
Đối với người con trai :
- Hãy biết chiều Yo hơn, quan tâm Yo hơn,đặc biệt là những vấn đề về cảm xúc và hãy để ý cảm giác của Yo nhiều hơn.Con trai không phải muốn gì là con gái phải làm nấy và ngược lại.
Dành cho cả 2 nè :
- Hãy dùng các giác quan của mình và mọi cách khéo léo để tìm hiểu lý do dẫn đến sự việc nào ( Không phải là theo dõi nhau đâu nha Green ) .
Đó là ý kiến của Zyn.Nếu bạn có thể đưa chi tiết hơn thì Zyn sẽ đưa câu tư vấn được cụ thể hơn Green

Chữ ký của Duc Huynh

Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ? Icon_minitime

Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Làm thế nào để tình yêu như lúc ban đầu ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-