(¯`°•:ღ•°¤° Diễn Đàn Giao Lưu °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
"Hỏi một câu, chỉ dốt trong chốc lát. Không dám hỏi sẽ dốt nát suốt đời. Im lặng là cấp độ cao cả nhất của sự khôn ngoan. Ai không biết im lặng là không biết nói. "

Share|

Em găp Anh Phải chăng là định mệnh?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
 Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 3:27 pm

conangdangyeu8x
Em ngốc mới yêu anh

Phượng Hoàng Hội

conangdangyeu8x

Phượng Hoàng Hội

Tên Thật : Quan Thị Sự
Nữ
Hóa Lượng : 3164
Snake
Trạng Thái Tình cảm : ************
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Em ngốc mới yêu anh
Pet (Thú Nuôi) :  Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Pet2_210
Tên: Cún kon
Chủng tộc: Sói
Cấp bậc: sói đời 4
Skill: không có
Là tặng phẩm không thể tiến hóa
Tài sản :  Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Medal211

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
 Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Left_bar_bleue100/100 Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Empty_bar_bleue  (100/100)
Tình Thánh:
 Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Left_bar_bleue100/100 Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Em găp Anh Phải chăng là định mệnh?

Đã ba năm trôi qua kể từ ngày em gặp anh ở một xóm trọ nhỏ. Ngày đó anh là một công tử mắt một mí (đa tình ), ham chơi game, lười học còn em là một cô bé ngoan hiền, chăm chỉ, dễ thương.
Chúng mình quen nhau qua những lời chào hỏi khách sáo. Em thấy anh vui tính, dễ gần nên đã tiếp xúc vơí anh nhiều hơn mọi người . Anh thấy em vui tính nên khi về đến xóm là trồng cây si ở phòng em luôn có bị đuổi cũng không chịu về làm em phải thức nói chuyện cùng anh, em phải nhường phòng cho anh ngủ. Lúc đó em thấy anh thật là phiền phức nhưng em lại thấy vui hơn,buổi tối người ta đi uống nước cùng bạn thui mù anh cũng lẽo đẽo theo sau rồi lặng lẽ chờ cho đến khi em về lại lặng lẽ bước theo sau, em thấy thương anh cô đơn nên đã để anh cõng em từ cổng trường về tới phòng,ngồi bên em anh đã cho em mượn bờ vai để em dựa,bàn tay anh đã đã sưởi ấm cho đôi bàn tay lạnh giá của em,vì sợ em lạnh anh đã nhường cho em chiếc áo ấm mà anh đang mặc...
Thế là anh đã có tình cảm với nhau nhưng em không thể đến với anh bởi vì em đã có người yêu, người ấy rất yêu em, yêu em hơn tất cả những gì anh ấy đang có,em biết điều đố nên không thể rời xa anh ấy nhưng lại không thể dối lòng mình được. Khi ở gần anh được anh quan tâm, khi về nhà mỗi ngày anh ngồi ôm điện thoại để nói chuyện vơi em vài giờ và em thấy sự quan tâm của anh ấy không đủ lớn để giữ em ở lại và em nghĩ mình gặp nhau là định mệnh nên em quyết định chia tay anh ấy để đến với anh. Em thật là tàn nhẫn với anh ấy phải không anh?...
Yêu anh em cảm thấy rất vui, lúc em cần anh luôn bên, lúc em buồn anh làm em vui, lúc em vui anh vui cùng em, trước khi anh đi ngủ luôn chúc em ngủ ngon và khi anh thức dậy người anh nhớ đến đầu tiên cũng là em.Anh nói sẽ mãi yêu em và luôn bên em để che trở cho em.Anh chăm chỉ lên lớp hơn, sống tốt hơn... Em thấy mình thật hạnh phúc khi có một người yêu tâm lý như thế. Nhưng cảm giác đó không tồn tại nữa khi chúng mình " góp gạo thổi cơm chung" với nhau do khẩu vị của mỗi người khác nhau và những tranh luận về vật chất và những chuyện trẻ con khác đã làm cho chúng ta có những sóng gió nhưng anh vẫn luôn tìm cách làm lành, anh sẵn sàng quỳ gối chờ cho đến khi nào em tha thứ nên em biêt ngày đố anh yêu em nhiều lằm...
Ngày anh đã dành hết tình yêu và sự quan tâm của anh cho em mà bây giờ em nhận ra rằng tình yêu của anh dành cho em không phải là duy nhất nữa, đối với anh em như một người vợ và cô ấy là người yêu của anh.
Tại sao anh lai dùng mọi thủ đoạn để làm em tin tình yêu của anh dành cho em là vĩnh cửu?
Tại sao anh biết em hết lòng yêu anh mà anh lại để em phải chia sẻ anh với một người không xứng đáng để so sánh với em? Tại anh thay đổi hay tại em quá yêu anh?
Tại anh tham lam hay đàn ông là như thể?
Tại định mệnh đã săp đặt như thế hay tại em đã chọn sai con đường?
Phải chăng những ai chung tình là dại khờ, ai yêu thật lòng là ngốc nghếch?

Chữ ký của conangdangyeu8x

Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Icon_minitimeFri Dec 23, 2011 11:01 am

Sinh Viên

soicon

Sinh Viên

Tên Thật : yen nhi
Nữ
Hóa Lượng : 90
Goat

Bài gửiTiêu đề: Re: Em găp Anh Phải chăng là định mệnh?

bạn thật hạnh phúc khi có người yêu như vậy. cuộc sống có thể có nhiều thy đổi nhưng có những thứ mãi mãi vẫn tồn tại. có thể bây giờ người ấy xao động vì một người khác nhưng với tất cả những gì 2 người đã có thì mình tin người đó sẽ mau chóng nhận ra và trở về bên bạn thôi. hãy tin vào mình và tin vào tình yêu người ấy đã giành cho bạn

Chữ ký của soicon

Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Icon_minitimeFri Dec 30, 2011 8:54 am

conangdangyeu8x
Em ngốc mới yêu anh

Phượng Hoàng Hội

conangdangyeu8x

Phượng Hoàng Hội

Tên Thật : Quan Thị Sự
Nữ
Hóa Lượng : 3164
Snake
Trạng Thái Tình cảm : ************
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Em ngốc mới yêu anh
Pet (Thú Nuôi) :  Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Pet2_210
Tên: Cún kon
Chủng tộc: Sói
Cấp bậc: sói đời 4
Skill: không có
Là tặng phẩm không thể tiến hóa
Tài sản :  Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Medal211

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
Tình Thánh:

Tình yêu không thay đổi nhưng những tháng ngay hạnh phúc bên anh ấy đã ở lại với ngày nôm qua, tất cả đã là quá khứ. Đối với mình nó đã trở thành kỷ niệm

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

Chữ ký của conangdangyeu8x

Em găp Anh Phải chăng là định mệnh? Icon_minitime

Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Em găp Anh Phải chăng là định mệnh?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-